Karfe tsofaffi da tsofaffin salon turawa da na Amurka
The ƙarfe launi doctored Turai da Amurka style Chandelier an harhada ta wajen zagaye, zaren, rivets, da dai sauransu Amfani da baƙin ƙarfe faranti a matsayin babban goyon baya, da plating doctored tsari da ake amfani da su sa saman jikin fitilar a doctored yayin da surface surface. yana nuna launi mai yawa, daga haske zuwa duhu.An haɗa haɗin keɓance ta rivets don ƙarin jin da aka yi da hannu.Har ila yau, ta hanyar kayan abu na kayan ƙarfe, tsarin da aka kafa ya fi kwanan wata.Hakanan ana amfani da ƙirar kewayen da aka nuna a kusa da kewaye don ƙarin ma'anar girman girma, tare da sautunan launi guda uku a saman, tsakiya da ƙasa don ƙarin launi mai ban sha'awa gabaɗaya.Yanayi mai tsayi gaba ɗaya.
Game da bambancin launi, girman da tsari
An ƙera jaririnmu da hannu a matakai da yawa, kuma nau'ikan yumbu daban-daban na iya nuna bambance-bambance a cikin tsari saboda yanayin zafi, danshi, ƙasa da sauran dalilai yayin harbi.-Ƙananan ɗigon baƙar fata akan tukwane suma ana yin su ta halitta yayin aikin harbe-harbe, kuma ƙaƙƙarfan yawo akan kristal shima sifa ce ta samfurin kanta kuma ba za'a iya guje masa ba.
Idan abokin ciniki ya ba da umarnin fitilun tebur guda biyu a lokaci guda, za mu zaɓi fitilun da aka fi dacewa da su a hankali da za a bayar, amma kayan aikin hannu ba za su iya tabbatar da ainihin launi da girman su ba.
Idan kai abokin ciniki ne wanda ya sayi abu iri ɗaya, muna ba da shawarar cewa ka tuntuɓi sabis na abokin ciniki a gaba don mu zaɓi abu mafi kama da ku.
Saboda abubuwa daban-daban kamar kamara, duba, haske, haske, tunani da batches, akwai ɗan bambanci a launi da tsari tsakanin wasu hotuna da ainihin abin, wannan al'ada ce, don Allah kar a yi amfani da wannan a matsayin uzuri. don mayar ko musanya abu ko ma ba da wani mummunan bita.
FAQs
Hasken yana fuskantar ƙasa, yana da tsauri sosai
Fitilar tare da buɗewar tana fuskantar ƙasa yana da ƙarfin tattara haske mai ƙarfi da babban matakin haske, dangane da buƙatun ku don hasken hasken.Idan kuna son hasken ya kasance mai haske amma kuna jin zafi, zaku iya amfani da farin kwan fitila mai ruwan madara ko kwan fitila tare da ƙananan wattage.
Ta yaya zan wargaza su don tsaftacewa?Shin ya dace?Sau nawa ya fi kyau a tsaftace su?
Ba shi da wahala sosai don wargajewa da tsaftacewa.Gilashi da kristal za a iya tsabtace su tare da zane tare da ruwa ko wasu abubuwan tsaka tsaki kamar ruwan gilashin, amma ba tare da abubuwan lalata ba;Za a iya goge sassa na karfe da bushe bushe.Lokacin tsaftacewa yana kusa da sau ɗaya kowane watanni shida.
Menene abyh game da marufi?Ina zaune nesa da gida, fitila ba za ta karye ba ko?
Marufin mu an keɓance shi da siffar jikin fitilar da yankin da ke ƙarƙashin damuwa, kuma an gwada “tasirin tasiri” don tabbatar da amincin samfurin yayin jigilar kaya.
Shin samfuran ku iri ɗaya ne da na kusa da shi?
Dukkan fitilunmu an tsara su da kanmu, don haka ba iri ɗaya suke da sauran ba.