Ƙirƙirar kayan aikin gida mai walƙiya

Fitilar lantarki babbar ƙirƙira ce ta cin nasarar ɗan adam na dare, ku sami haske, bari mu karya dare.Hasken zamani ba wai kawai ana amfani da shi don haskakawa ba, kundi mai kirkirar haske mai kyan gani, da dare na iya haifar da yanayi na soyayya ta hanyar matakin haske da inuwa, hasken kirkire-kirkire kuma yana sa rayuwarmu ta cika da nishadi.

Za a iya raba fitilu masu ƙirƙira dalla-dalla zuwa nau'ikan masu zuwa:

Ƙirƙirar fitilu da fitilun fitilu na ƙirƙira 1, fitilun fitilu masu ban sha'awa da fitilu, saduwa da ilimin halin ɗan adam nishadi

Ga misali: Tsarin fitilar da ke amfani da bindigar hannu don sarrafa kashewa.Idan ka harba, kai ya lankwashe, kuma fitilar ta kashe, kamar harbin kai, kai kuma ya fadi baya.

2. Ƙirƙirar fitilu don manufar kare muhalli:

Alal misali: Shin kun taɓa tunanin cewa kwalbar ruwan ma'adinai da kuka jefar sau da yawa za a iya rikitar da ita zuwa fitila mai ban mamaki?Wannan hasken kwalbar ruwa zai iya hana ku sharar gida a nan gaba.

An canza kwalabe na ruwa zuwa wannan nau'i mai juyayi, a nan a cikin nau'i mai sauƙi ta amfani da raguwa tsakanin fitilu don ƙirƙirar haske mai kyau, don dalilai na muhalli.

3. Ƙirƙirar haske don manufar super fashion:

Kamar yadda kuke gani, an ƙera shi a matsayin samfuri na iPod, kuma maɓallin sarrafa kansa yana canza shi zuwa nau'in LED akan fitila a nan, wanda zai iya jujjuya digiri 359 a hankali don haskaka dukkan kwatance, nau'i ne mai ban sha'awa.

4. Ƙirƙirar haske don ceton makamashi:

Ga misali: Mai zanen Italiya Giulio iacchetti yana ƙara inuwa guda bakwai masu hazaƙa na launi na zaɓi zuwa waje na bututu mai kyalli.Asali na yau da kullun fitilar fitila, bayan ƙara launuka daban-daban na lampshade, shima ya zama na musamman, shima yana da jagora, sama da fitilar fitilar ana iya juyawa bisa ga nau'in nasu.Lokacin da kuke buƙatar tushen haske, zaku iya juya fitilar zuwa matsayin ku.Idan akwai mutane da yawa a ƙarƙashin fitilar, zaka iya ɗaukar nauyin "fitilar" naka.Wannan zai iya cimma tasirin ceton makamashi.

5. Fitilolin da aka ƙera don manufar samfuran ƙirƙira tsantsa:

Hasken halitta mai ƙirƙira, ɗabi'a yana haskaka ku da ɗakina.

Tare da ci gaban ma'auni na zamantakewar zamantakewa, mutane ba kawai suna bin rawar haske ba, kayan ado na haske kuma yana da wani buƙatu, don haka a wasu yankunan tattalin arziki, an sami wasu samfurori na musamman na masana'antun hasken wuta, rai. na kamfanin da aka mayar da hankali a kan zane na fitilu.


Lokacin aikawa: Maris-01-2023